เว็บบอร์ดบอล > บอลไทย&เอเชีย

มาจัดทีมชาติไทยตลอดกาลกันครับ (Thailand XI )

(1/1)

kriengsak:
ขอใช้ระบบ 4 - 4 -2 ไปเลยนะครับผมสายบุกอยู่แล้ว

--------------------------------- สินทวีชัย (GK) ---------------------------------------------

สุรีย์-----------นที ทองสุขแก้ว-------------- ภานุพงษ์ วงษา---------ดุสิต เฉลิมแสง------

เทิดศักดิ์ ใจมั่น -----------สุรชัย จตุฯ ----------- เฉลิมวุฒิ ------------- ชนาธิป--------------

--------------------------ซิโก้----------------------ปิยพงษ์-----------------------------------

โค้ช ปีเตอร์ วิธ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version